รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 14 ก.ย 2560 15 ก.ย 2560
หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0791
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้อง ป.6/2
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางยุพิน มูลนิล ครูโรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ประธาน
2 นางสุธาสินี กาญจนพัฒน์ ครูโรงเรียนบ้านภูเงิน(อินทรสุขศรีราษฎร์สามัคคี) กรรมการ
3 นางสุวรรณา พุทธวงค์ ครูโรงเรียนบ้านหินวิทยา กรรมการและเลขานุการ
2
0792
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้อง ป.6/3
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายณรงค์กร ตั้งเลิศเวชกุล ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ประธาน
2 นางอารีย์ เคล้าจันทร์ ครูโรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ กรรมการ
3 นายธีรศักดิ์ พันธ์ขาว ครูโรงเรียนบ้านนาไพรงาม กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0141
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้องประชุมเล็กเฉลิมพระเกียรติ
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธีรพัฒน์ มุ่งหมาย ครูโรงเรียนจานทองกวาววิทยา ประธาน
2 นายสมรัก สมหวัง ครูโรงเรียนบ้านหนองทา กรรมการ
3 นางปพรรณพร บุญหวาน ครูโรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ กรรมการและเลขานุการ
2
0154
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้องประชุมใหญ่
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางชุติกาญจน์ ไชยรัตน์ฺ ครูโรงเรียนบ้านหนองกระทิง ประธาน
2 นางใบบัว วงศ์จันทร์ ครูโรงเรียนบ้านหินวิทยา กรรมการ
3 นางสาวเดือนแรม จันทร์ทอง ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
3
0155
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้องประชุมใหญ่
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางชุติกาญจน์ ไชยรัตน์ฺ ครูโรงเรียนบ้านหนองกระทิง ประธาน
2 นางใบบัว วงศ์จันทร์ ครูโรงเรียนบ้านหินวิทยา กรรมการ
3 นางสาวเดือนแรม จันทร์ทอง ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
4
0164
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้อง ป.2/1
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวอุไร ย่อมมี ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ประธาน
2 นางจันทรา ทองพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านซำเบ็ง กรรมการ
3 นางกัลชนา ดวงสา ครูโรงเรียนบ้านหนองกระทิง กรรมการและเลขานุการ
5
0165
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้อง ป.2/2
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางราตรี การะเกษ ครูโรงเรียนบ้านภูเงิน(อินทรสุขศรีราษฎร์สามัคคี) ประธาน
2 นางชบาไพร ทาเสนาะ ครูโรงเรียนบ้านนาไพรงาม กรรมการ
3 นางสาววราพร พันธ์โภคา ครูโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการและเลขานุการ
6
0166
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้อง ป.2/3
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวพูนสุข ปัญญาวัน ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ประธาน
2 นายเดชา สามารถ ครูโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการ
3 นางประไพศรี สุขพอดี ครูโรงเรียนบ้านชำโพธิ์ตาเกษ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0262
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ห้อง ป.1
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัช วรพุฒ ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ประธาน
2 นางนันทวัน งามแสง ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการ
3 นางสาวสุภาภร ขุนธิวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองทา กรรมการและเลขานุการ
2
0263
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ห้อง ป.2
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายธวัช วรพุฒ ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ประธาน
2 นางนันทวัน งามแสง ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการ
3 นางสาวสุภาภร ขุนธิวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองทา กรรมการและเลขานุการ
3
0268
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ห้อง ป.3
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบัญญัติ ศรีไทย ครูโรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ ประธาน
2 นางวิชชุมา กะริโส ครูโรงเรียนบ้านชำโพธิ์ตาเกษ กรรมการ
3 นางสุชญา พละศักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการและเลขานุการ
4
0269
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ห้อง ป.4
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบัญญัติ ศรีไทย ครูโรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ ประธาน
2 นางวิชชุมา กะริโส ครูโรงเรียนบ้านชำโพธิ์ตาเกษ กรรมการ
3 นางสุชญา พละศักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการและเลขานุการ
5
0271
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ห้อง ป.5
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายบัญญัติ ศรีไทย ครูโรงเรียนบ้านซำผักแว่นนาซำ ประธาน
2 นางวิชชุมา กะริโส ครูโรงเรียนบ้านชำโพธิ์ตาเกษ กรรมการ
3 นางสุชญา พละศักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการและเลขานุการ
6
0307
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ห้องอนุบาล 1
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางละออง คำศรี ครูโรงเรียนบ้านไร่เจริญ ประธาน
2 นางสาวนงลักษณ์ รัตนา ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
3 นางสาวเดือนแรม จันทร์ทอง ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
7
0308
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้องอนุบาล 2
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวอุไรวรรณ สมอหมอบ ครูโรงเรียนบ้านไร่เจริญ ประธาน
2 นางสาวละอองดาว ใจกลัด ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
3 นางสาวเดือนแรม จันทร์ทอง ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
8
0310
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ห้อง ป.6
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวสุภาณีย์ ตุ้มคง ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง ประธาน
2 นางสาวสุชญา พละศักดิ์ ครูโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการ
3 นางสาวสุภาภร ขุนธิวงศ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองทา กรรมการและเลขานุการ
9
0312
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ห้องภาษา MR.TOM
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสิษฐิพร พิทักษา ครูโรงเรียนมหาราช 2 ประธาน
2 นางปริญญาพร สีหะวงษ์ ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการ
3 นางสาวสุทธิดา เกตุจรูญ ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0002
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้องคอมพิวเตอร์
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายสิทธิศักดิ์ ทารมย์ ครูโรงเรียนจานทองกวาววิทยา ประธาน
2 นายเกรียงไกร มะณีพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านซำเบ็ง กรรมการ
3 นางสาวมนฤดี สาระพงษ์ ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
2
0021
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้องคอมพิวเตอร์
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางเพ็ญประภา จันทรา ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ประธาน
2 นายจิรวัฒน์ กุมพันธ์ ครูโรงเรียนบ้านหนองทา กรรมการ
3 นายสุริยัน อินทร์โสม ครูโรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ กรรมการและเลขานุการ
3
0024
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ห้องคอมพิวเตอร์
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นายกฤษฎา พละศักดิ์ ครูโรงเรียนมหาราช 2 ประธาน
2 นายวิวัฒน์ หลักทองคำ ครูโรงเรียนบ้านจำนรรจ์ กรรมการ
3 นางสาววนิดา เกษี ครูโรงเรียนบ้านภูเงิน(อินทรสุขศรีราษฎร์สามัคคี) กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : การงานอาชีพ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0001
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ใต้ถุนอาคาร ป.2
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางวิเชียร ศรีคำ ครูโรงเรียนบ้านโนนจิก ประธาน
2 นายสายัณ มีโค ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการ
3 นางสมเพียร วงษ์ราช ครูโรงเรียนบ้านนาไพรงาม กรรมการและเลขานุการ
2
0018
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านจานทองกวาว ใต้ถุนอาคาร ป.2
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางอรัญญา รักพรหม ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ ประธาน
2 นางปวริศา พิบูลย์ ครูโรงเรียนบ้านหนองทา กรรมการ
3 นายถาวร ยศศิริ ครูโรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0135
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ห้อง ม.3
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสาวสมปอง มงคล ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ประธาน
2 นางกัลยาวรรณ ไชยปัญญา ครูโรงเรียนบ้านโนนสูง กรรมการ
3 ว่าที่ร้อยตรีสาวิตรี มีศรี ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0241
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ห้อง ม.1
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางสตริยาภรณ์ ละมุล ครูโรงเรียนบ้านนาไพรงาม ประธาน
2 นางสาวกุลนาท บริบูรณ์ ครูโรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ กรรมการ
3 นายดุสิต แก้วมูล ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการและเลขานุการ
หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0213
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) ห้องคอมพิวเตอร์ 2
15 ก.ย 2560 09.00-12.00
ที่
ชื่อ - สกุล
ตำแหน่ง/โรงเรียน
ตำแหน่งตัดสิน
1 นางลำดวน จันทานิตย์ ครูโรงเรียนบ้านท่าพระตระกาศ ประธาน
2 นางสาวมณีวรรณ ศรวิชัย ครูโรงเรียนบ้านเขวา(ราษฎร์พัฒนา) กรรมการ
3 นางสาวนุชรี แก่นลา ครูโรงเรียนบ้านหนองทา กรรมการและเลขานุการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนภูกระจาน ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนภูกระจาน โทร 08-7262-3621,09-0246-9931 LineID: yaservice9807
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม